ราคา 3750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98684.21 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ป๊อบ
0868025609
2021-04-29 12:48:21.0
เลขที่ประกาศ: 344469

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวคอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร - คอนโด ขายดาวน์
Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท - 3750000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 3750000.00 บาท
คอนโดมิเนียม คุณากรชัย เรสซิเด็นซ์ ถ.พหลโยธิน67
ขาย 950000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ในชั้นเดียวกันมีสวนหย่อม NOBLE REVO สีลม 66.24 ตรม. ใกล้btsสุรศักดิ์.
เช่า 45000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Rhythm sukhumvit 50 - 35000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital Living
เช่า 35000.00 บาท
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโด Noble Ploenchit ห้องมีลิฟต์ส่วนตัว วิวไม่บล็อค
ขาย 22400000.00 บาท
RKD-3687-1 ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada ใกล้ MRT ห้วยขวางราคาถูก
เช่า 12000.00 บาท
LOFT ROOM, Ideo Morph 38 Rent-30k, 1bed 33sqm 350m from BTS Thong Lo ref-dha258265
เช่า 30000.00 บาท
ด่วนให้เช่า 7500 ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา Lumpini Park Nawamin Si Burapha ตกแต่งสวย